Home Uncategorized Exclusive Mtoto Wa Rwakatare Afunguka Kuhusu Mazishi Ya Mch Rwakatare

Exclusive Mtoto Wa Rwakatare Afunguka Kuhusu Mazishi Ya Mch Rwakatare

by ciampeathehomedesignings
Exclusive Mtoto Wa Rwakatare Afunguka Kuhusu Mazishi Ya Mch

Exclusive Mtoto Wa Rwakatare Afunguka Kuhusu Mazishi Ya Mch

About press copyright contact us creators advertise developers terms privacy policy & safety how works test new features press copyright contact us creators. #rwakatare, #mlimawamoto, #kisulisulihivi ndivyo mchungaji wa kanisa la assemblies of god mikocheni b maarufu kwa jina la mlima wa moto, mch getrude rwakatar. Kinachoendelea kuhusu kifo cha mama rwakatare. familia ya askofu dr. gertrude rwakatare, imesema kuwa kwa sasa bado inasubiri taratibu za kikao cha familia pamoja na serikali kabla ya kutoa taarifa kuhusu msiba huo. marehemu askofu dr. rwakatare na mtoto wake wa kiume. akizungumza na eatv & ea radio digital, mtoto wa marehemu ambaye pia ni. Nov 10, 2011. 2,782. 850. mar 31, 2013. #1. mzee kennedy rwakatare (mume wa getrude rwakatare) amefariki dunia juzi saa tano usiku bukoba mkoani kagara wakati akijiandaa kusherekea pasaka!! hata hivyo mama rwakatare alikuwa haishi na mume huyo. pichani anaonekana mchungaji dr. getrude rwakatare kulia akiwa na mumewe wakati wa harusi ya mtoto. Kwa mujibu wa mchungaji rwakatare, baada ya kupata hamasa hiyo, mikoa mingine iliandika barua ya kuomba kusaidiwa. “wale ambao walishindwa kulipa faini ni wengi wamehamasika wametutia moyo, tumepokea barua ya kuomba tuwasaidie katika mikoa mingine. mungu ametujalia ijumaa (kesho), tutakuwa dodoma tutawatoa wafungwa 43,” alisema mchungaji.

Exclusive : Mtoto Wa Rwakatare Afunguka Kuhusu Mazishi Ya Mch. Rwakatare

facebook: facebook earadio twitter: twitter earadiofm subscribes: wakati kanisa la mlima wa moto nchini likiomboleza kumpoteza mchungaji kiongozi, gertrude rwakatare (69), bunge la jamhuri mjukuu junior gertrude rwakatare awaliza watu kwenye sherehe ya utumishi wa hayati bishop dr. g. rwakatare siku jumapili mtoto wa mama rwakatare kuhusu mazishi ya mama yao, asimulia maisha yake yalivyokuwa global tv mjukuu wa marehemu bishop dr gertrude rwakatare aitwae junior gertrude rwakatare akiongea kwa huzuni siku ya jumapili , usisahau ku subscribe bit.ly itvtanzania. habarimcm onlinetv. xunchtv #riprwakatare #rwakatare. rosemuhando #getruderwakatara #nenda salama. topleveltz. rose rwakatare mtoto wa marehemu bishop dr gertrude rwakatare kufuata nyayo za mama yake kuhubiri. aliyasema haya yote mtoto wa mama rwakatare afunguka mazito msibani | masanja tv tangaza nasi masanja tv tupigie sasa

Related image with exclusive mtoto wa rwakatare afunguka kuhusu mazishi ya mch rwakatare

Related image with exclusive mtoto wa rwakatare afunguka kuhusu mazishi ya mch rwakatare

Related Posts