Home Uncategorized Mchungaji Peter Msigwa Ampa Makavu Mbunge Msukuma Kuhusu Tundu Lissu

Mchungaji Peter Msigwa Ampa Makavu Mbunge Msukuma Kuhusu Tundu Lissu

by ciampeathehomedesignings
Mchungaji Peter Msigwa Ampa Makavu Mbunge Msukuma Kuhusu Tundu Lissu

Mchungaji Peter Msigwa Ampa Makavu Mbunge Msukuma Kuhusu Tundu Lissu

Peter msigwa amtolea uvivu msukuma, ampa makavu muungwana blog 2 aug 22, 2017 mbunge wa iringa mjini kwa tiketi ya chadema mchungaji peter msigwa ameibuka na kumchana mbunge wa geita vijijini (ccm), joseph kasheku na kusema uelewa wake juu ya hoja za mwanasheria tundu lissu ni mdogo sana. Peter msigwa ampa makavu msukuma sakata la ndege kuzuiwa canada mbunge wa iringa mjini kwa tiketi ya chadema mchungaji peter msigwa ameibuka na kumchana mbunge wa geita vijijini (ccm), joseph kasheku n. "msukuma anasukumwa na uelewa mdogo wa mambo ya kisheria na kimataifa kwa uelewa wake juu ya hoja za tundu lissu ni sawa na kobe kushindana na twiga kwa uwezo wa kuona mbali" alisema peter msigwa aidhaa mchungaji msigwa ameitaka serikali kutoa majibu yanayoridhisha kuhusiana na ndege inayoshikiliwa nchini canada. “msukuma anasukumwa na uelewa mdogo wa mambo ya kisheria na kimataifa kwa uelewa wake juu ya hoja za tundu lissu ni sawa na kobe kushindana na twiga kwa uwezo wa kuona mbali” alisema peter msigwa aidhaa mchungaji msigwa ameitaka serikali kutoa majibu yanayoridhisha kuhusiana na ndege inayoshikiliwa nchini canada. Mbunge wa iringa mjini kwa tiketi ya chadema mchungaji peter msigwa ameibuka na kumchana mbunge wa geita vijijini (ccm), joseph kasheku na kusema uelewa wake juu ya hoja za mwanasheria tundu lissu ni mdogo sana. msigwa amesema haya siku moja baada ya mbunge msukuma kudai kuwa yeye anaunga mkono kauli ya serikali kuhusiana na wanasiasa kuchochea.

Chadema Diaspora Mchungaji Peter Msigwa Na Dady Igogo Wameunguruma

Chadema Diaspora Mchungaji Peter Msigwa Na Dady Igogo Wameunguruma

Mbunge wa iringa mjini kwa tiketi ya chadema mchungaji peter msigwa ameibuka na kumchana mbunge wa geita vijijini (ccm), joseph kasheku na kusema uelewa wake juu ya hoja za mwanasheria tundu lissu ni mdogo sana. msigwa amesema haya siku moja baada ya mbunge msukuma kudai kuwa yeye anaunga mkono kauli ya serikali kuhusiana na wanasiasa kuchochea. "msukuma anasukumwa na uelewa mdogo wa mambo ya kisheria na kimataifa kwa uelewa wake juu ya hoja za tundu lissu ni sawa na kobe kushindana na twiga kwa uwezo wa kuona mbali" alisema peter msigwa aidhaa mchungaji msigwa ameitaka serikali kutoa majibu yanayoridhisha kuhusiana na ndege inayoshikiliwa nchini canada. Mbunge wa iringa mjini kwa tiketi ya chadema mchungaji peter msigwa ameibuka na kumchana mbunge wa geita vijijini (ccm), joseph kasheku.

Mbunge "peter Msigwa" Awachana Mawaziri Bungeni

baada ya kamati ya kilimo, mifugo na maji kuwasilishwa bungeni na mwenyekiti wa kamati ya kudumu mhe. mahmoud mgimwa mbunge wa iringa mjini, peter msigwa ni mmoja wa wabunge ambao wamesimama kuchangia makadirio ya mapato na matumizi mbunge wa iringa mjini peter msigwa ni miongoni mwa wabunge ambao wamesimama leo bungeni katika kuchangia kuhusu may 5, 2017 mkutano wa saba wa bunge umeendelea ambapo wabunge walikuwa wakijadili na kuchangia mapendekezo ya live tundu lissu amuumbua january makamba mda huu shutma nzito za billion 90 "kumbe ukweli ni msigwa amlipua kigwangala bungeni "steve nyerere ndio nani, unaogopa kurogwa" mbunge wa iringa mjini kimeumana: godbless lema afunguka mazito juu ya halima mdee kulia mahakamani amtaja spika wa usisahau ku subscribe kwa video nyingi zaidi. kimeumana: godbless lema afunguka mazito juu ya halima mdee kulia mahakamani amtaja spika wa

Related image with mchungaji peter msigwa ampa makavu mbunge msukuma kuhusu tundu lissu

Related image with mchungaji peter msigwa ampa makavu mbunge msukuma kuhusu tundu lissu

Related Posts