Home Uncategorized Natafuta Mume Wakunioa Awe Na Vigezo Hivi

Natafuta Mume Wakunioa Awe Na Vigezo Hivi

by ciampeathehomedesignings
Natafuta Mume Wa Mtu Udaku Special

Natafuta Mume Wa Mtu Udaku Special

Natafuta mume wa kunioa ili tuanzishe familia. please awe serious katika suala hili kama mimi nilivyo serious. kazi yangu mimi ni mwalimu, nipo kigoma kikazi lakini mimi ni mwenyeji wa manyara. nahitaji mwanaume mwenye malengo ya maisha na asiyependa starehe. Umri wangu miaka 35. awe na umri 35 40. awe mkristo, mwenye hofu ya mungu. akiwa na watoto sawa. Natafuta mume wa kunizalisha awe mzuri na mvuto, nina miaka 30 sasa. Kama unahitaji mchumba au rafiki wa kike au kiume chagua hapo chini mwenye sifa na vigezo unavyohitaji. chukua namba au email ya muhusika na uwasiliane nae yeye mwenyewe moja kwa moja. am 28 yrs old (engineer), natafuta mchumba awe mtumishi kada ya afya. 0675037 197. Habari zenu! mimi ni binti wa miaka 24 ninaishi dar es salaam. natafuta mwanaume au mume mwenye uvumilivu awe na upendo kwangu pamoja na ndugu zangu pia nitampenda awe amejiajiri au kuajiriwa sio mrefu sana kiasi tu, maji ya kunde, asiwe mnene sana awe wastani aje pm kwa maelezo zaidi.

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Dc jokate atamani kuwa na mume, hivi ndivyo vigezo alivyovitaja mahusiano yetu. 31 mar, 2019 0. facebook. twitter. telegram. whatsapp. Natafuta mume. thread starter waridy; start date jul 5, awe na kazi muislam atokee mkoa ya karibu na pwani au pwani. mwanamke mwenye vigezo hivi ukuje plzz. #reaganmwasimwakazi #eldoretcheptoo.

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Women Communication Usiku Wa Wema Sepetu Ulivyofana Ni Katika

Mdada Mwingine Ajitokeza Kutafuta Mume | Je Kisheria Ni Haki Hii ?

thanks for watching click link below and enjoy our videos subscribe like share comments kwa habari kila siku. please subscribe now on our channel to be the first to hear about the latest news and updates on time. #middlesimba subscribe. msanii johari amefunguka kuwa yuko tayari kwa ndoa, ametaja vigezo vya mume amtakaye. tazama hapa. dating website to find love. christian connection: christianconnection muzmatch: muzmatch en gb has billion #kajala #mwanaume. natafuta mume wa kunizalisha awe mzuri na mvuto, nina miaka 30 sasa. natafuta mwanaume wa kunioa pesa ninazo

Related image with natafuta mume wakunioa awe na vigezo hivi

Related image with natafuta mume wakunioa awe na vigezo hivi

Related Posts